บริษัท บริหารสินทรัพย์สุขุมวิท จำกัด
ยินดีให้คำปรึกษา โทร 02-686-1888

ทรัพย์สิน

รหัสทรัพย์สิน : 3A0525

ประเภททรัพย์สิน : ห้องชุดพักอาศัย
ประเภทเอกสารสิทธิ์ / เลขที่ : หนังสือกรรมสิทธิ์ห้องชุด : B803
จำนวนเอกสารสิทธิ์ : 1
พื้นที่ : 30.70 ตร.ม.
ที่ตั้ง : หมู่บ้าน/โครงการ คาซ่า คอนโด ช้างเผือก เลขที่ B803 ถนน เชียงใหม่-ฝาง (ทล. 107) ตำบล ช้างเผือก อำเภอ เมืองเชียงใหม่ จังหวัด เชียงใหม่
เขตพื้นที่ (สี) : เขตสีส้ม
ชั้นที่ : 8

ราคาต่อตารางเมตร : 42,834 บาทต่อตารางเมตร

ราคาประกาศขาย : 1,315,000 บาท

กิจกรรมส่งเสริมการขาย

กรุณาเลือกข้อมูลทรัพย์สินเพิ่มเติม

รายละเอียดทรัพย์สิน

โครงการ Casa Condo ช้างเผือก-เชียงใหม่ ตั้งอยู่ในย่านแหล่งชุมชน และย่านธุรกิจ อาทิ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงใหม่ สนามกอล์ฟลานนา ศูนย์ราชการจังหวัดฯ ธนาคารแห่งประเทศไทย สนามกีฬาสมโภช 700 ปี ศูนย์ประชุมนานาชาติ โรงพยาบาลนครพิงค์ โรงพยาบาลลานนา

ห้องชุดพักอาศัย เลขที่ B803 ชั้นที่ 8 อาคารเลขที่ 90 ชื่ออาคารชุดคาซ่า คอนโด ช้างเผือก ทะเบียนอาคารชุดเลขที่ 8/2556

อัตราส่วนแห่งกรรมสิทธิ์ในทรัพย์ส่วนกลาง : 0.28 ส่วน ใน 100 ส่วน

ข้อมูลอาคารชุด : อาคารสูง 8 ชั้น โดยโครงการฯ มีทั้งหมด 2 อาคาร

มีสิ่งอำนวยความสะดวกภายในโครงการ ได้แก่ ลิฟท์โดยสาร, ประตูคีย์การ์ด, รปภ., โถงรับรองลูกค้า และสระว่ายน้ำ เป็นต้น

ข้อมูล ณ วันที่ 24 พ.ค. 67 ค่าส่วนกลางประมาณ 1,228.00 บาท/เดือน

หมายเหตุ : - โครงการตั้งอยู่ในย่านที่อยู่อาศัย มีสาธารณูปโภคพื้นฐานครบครัน
- สถานที่สำคัญบริเวณใกล้เคียงโครงการ ได้แก่ ใกล้ศูนย์ราชการ, สนามกอล์ฟลานนา, สวนหลวง ร.9, ธนาคารแห่งประเทศไทย สำนักงานภาคเหนือ, สถานีตำรวจภูธรช้างเผือก และมหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงใหม่ เป็นต้น

บสส. มีทรัพย์สินภายในโครงการเดียวกัน ได้แก่ รหัส 3A0523, 3A0524, 3A0525

สถานะประกาศขาย :  ซื้อตรง

การเข้าถึง

ถนนเชียงใหม่-ฝาง (ทล.107) จากเมืองเชียงใหม่มุ่งหน้าอำเภอแม่ริม ผ่านแยกข่วงสิงห์ สวนหลวง ร.9 และธนาคารแห่งประเทศไทย สำนักงานภาคเหนือ ถึงบริเวณหลัก กม.6+400 จะพบโครงการฯ ที่ตั้งทรัพย์สินอยู่ด้านขวามือ (ตรงข้ามสนามกอล์ฟลานนา)