บริษัท บริหารสินทรัพย์สุขุมวิท จำกัด
ยินดีให้คำปรึกษา โทร 02-686-1888

ทรัพย์สิน

รหัสทรัพย์สิน : 9Z0944

ประเภททรัพย์สิน : ที่ดินเปล่า
ประเภทเอกสารสิทธิ์ / เลขที่ : โฉนดที่ดิน : 80867
จำนวนเอกสารสิทธิ์ : 1
เนื้อที่ : 56.0 ตร.ว.
ที่ตั้ง : ถนน สุขุมวิท (ทล.3) ตำบล บ้านสวน อำเภอ เมืองชลบุรี จังหวัด ชลบุรี
เขตพื้นที่ (สี) : เขตสีแดง
หน้ากว้างติดถนน : 15 เมตร ยาว(ลึก)สุด : 14 เมตร
ราคาต่อตารางวา : 13,071 บาทต่อตารางวา

ราคาประกาศขาย : 732,000 บาท

กิจกรรมส่งเสริมการขาย

กรุณาเลือกข้อมูลทรัพย์สินเพิ่มเติม

รายละเอียดทรัพย์สิน

ที่ดินเป็นรูปสี่เหลี่ยมด้านไม่เท่า ขนาดแปลงที่ดินด้านทิศใต้ กว้างประมาณ 26 ม. (ส่วนที่ติดถนนกว้างประมาณ 15 ม.) ลึกสุดประมาณ 14 ม.

ถนนผ่านหน้าทรัพย์สิน เป็นทางส่วนบุคคลแบ่งแยกจากแปลงเดียวกัน เจตนาแบ่งไว้เพื่อใช้เป็นทางเข้า-ออกภายในกลุ่มที่ดิน เชื่อมต่อกับทางหลวงเทศบาล ซึ่งมีประตูเหล็กกั้นอยู่ ผิวจราจรหินคลุก กว้างประมาณ 3 ม. ++ผู้สนใจควรตรวจสอบเรื่องสิทธิในการใช้ทางให้เป็นที่พึงพอใจก่อนการเสนอซื้อ++

หมายเหตุ : -ข้อมูลจากการสำรวจพบว่า เนื้อที่ตาม WEB กรมที่ดินระบุ 0-0-75.0  ไร่ ทั้งนี้ เนื้อที่บางส่วนประมาณ 0-0-19.0 ไร่ ตกเป็นของ เทศบาลเมืองชลุบุรี เพื่อสร้างระบบระบายน้ำเทศบาลเมืองชลบุรีโดยการซื้อขายตามนัยมาตรา 11 แห่ง พรบ.การเวนคืนอสังหาริมทรัพย์ พ.ศ. 2530 ปัจจุบันเนื้อที่ทรัพย์สินคงเหลือประมาณ 0-0-56.0 ไร่

ผู้สนใจควรจะต้องตรวจสอบความถูกต้องความครบถ้วนสมบูรณ์ของเอกสารสิทธิ์หรือสิ่งปลูกสร้างหรือประเด็นอื่นใดที่เกี่ยวข้องเพื่อให้ตรงตามความประสงค์และเป็นที่พึงพอใจก่อนการตัดสินใจ

สถานะประกาศขาย :  ซื้อตรง

การเข้าถึง

ถนนสุขุมวิท (ทล.3) จากบางแสนมุ่งหน้าเมืองชลบุรี ผ่านวัดอรัญญิกาวาส ถึงแยกเฉลิมไทย ตรงไปประมาณ 230 ม. เลี้ยวซ้ายเข้าซอยประมาณ 126 ม. จะพบทรัพย์สินตั้งอยู่ด้านขวามือ

ทรัพย์สินไกล้เคียงที่น่าสนใจ

 ซื้อตรง

ประเภททรัพย์สิน : อาคารพาณิชย์
รหัสสินทรัพย์: SL0017
สถานที่ตั้ง : อ. เมืองชลบุรี จ.ชลบุรี
เนื้อที่ : 20.4 ตร.ว.

ราคาประกาศขาย : 3,597,000 บาท
 ซื้อตรง

ประเภททรัพย์สิน : ห้องชุดพักอาศัย
รหัสสินทรัพย์: CL0059
สถานที่ตั้ง : อ. เมืองชลบุรี จ.ชลบุรี
เนื้อที่ : 30.37 ตร.ม.

ราคาประกาศขาย : 1,199,000 บาท